• tuta01

LABARAI

Common mazugi crusher kasawa da mafita

Cone crusher shine injin haƙar ma'adinai da aka saba amfani dashi don murkushewa da sarrafa dutsen mai wuya. Ckusher wani yanki ne na kayan aiki mai sauƙin sawa da tsagewa, kuma gazawar injiniya ta al'ada ce. Daidaitaccen aiki da kulawa na yau da kullun na iya rage faruwar gazawa yadda ya kamata. Masu zuwa sune gazawar injiniyan mazugi da hanyoyin magani:

rigar

1. Akwai hayaniya mara kyau lokacin da kayan aiki ke gudana

Dalili: Yana iya zama cewa farantin rufi ko alkyabbar ya zama sako-sako, alkyabba ko concave ba su da zagaye, suna haifar da tasiri, ko ƙullun U-dimbin yawa ko 'yan kunne a kan farantin rufi sun lalace.

Magani: Ana ba da shawarar ja da baya ko maye gurbin kusoshi. A lokacin aikin shigarwa, kula da hankali don duba zagaye na farantin rufi, wanda za'a iya gyarawa da daidaitawa ta hanyar sarrafawa.

2. Ƙarfin murƙushewa ya raunana kuma kayan ba su cika ba.

Dalili: Ko rigar riga da farantin rufi sun lalace.

Magani: Gwada daidaita tazarar fitarwa kuma duba ko yanayin fitarwa ya inganta, ko maye gurbin riga da farantin karfe.

3. Mazugi yana girgiza sosai

Dalili: Na'urar gyara na'urar tushe ta sako-sako, al'amuran waje sun shiga cikin rami mai murkushewa, kayan da yawa a cikin rami mai rushewa yana toshe kayan, kuma tazarar bushing ɗin da aka ɗora bai isa ba.

Magani: Tsarkake kusoshi; dakatar da na'ura don tsaftace abubuwa na waje a cikin ɗakin da ke murƙushewa don guje wa shigar da abubuwa na waje; daidaita saurin abu mai shigowa da fita don gujewa tarin kayan a cikin ɗakin murƙushewa; daidaita tazarar bushing.

4. Yawan zafin mai ya tashi sosai, ya wuce 60 ℃

Dalilai: Rashin isassun giciye na tankin mai, toshewa, aiki mara kyau, rashin isasshen ruwa mai sanyaya ko toshewar tsarin sanyaya.

Magani: Kashe na'urar, duba yanayin jujjuyawar tsarin sanyaya mai, kuma tsaftace shi; bude kofar ruwa, samar da ruwa akai-akai, duba ma'aunin ma'aunin ruwa, sannan a tsaftace na'urar sanyaya.

5. Cone crusher ya wuce ƙarfe

Magani: Da farko buɗe bawul ɗin solenoid na hydraulic don ba da damar silinda na hydraulic don samar da mai a baya. A ƙarƙashin aikin matsin mai, ana ɗaga silinda na hydraulic, kuma ana tura hannun goyan baya sama ta saman ƙarshen kwaya a ƙananan ɓangaren sandar piston. Yayin da hannun rigar tallafi ke ci gaba da hauhawa, sararin samaniya a cikin ɗakin murƙushe mazugi yana ƙaruwa a hankali, kuma tubalan ƙarfe da ke makale a cikin ɗakin da ke murƙushewa a hankali za su zame ƙasa a ƙarƙashin aikin nauyi kuma za a fitar da su daga ɗakin murƙushewa.

Idan tubalan ƙarfe da ke shiga ɗakin murƙushewa sun yi girma da yawa don fitar da su ta hanyar matsa lamba na ruwa, dole ne a yi amfani da gunkin yanke don yanke tubalan ƙarfe. Yayin da ake gudanar da aikin gabaɗaya, ba a ƙyale ma’aikaci ya shiga kowane sashe na jiki cikin ɗakin murkushewa ko wasu sassan da za su iya motsawa ba zato ba tsammani.

微信图片_20231007092153

 

Shanvim a matsayin mai ba da kayayyaki na duniya na murƙushe sassa, muna ƙera mazugi na mazugi sanye da sassa don nau'ikan nau'ikan murƙushe daban-daban. Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi a fagen CRUSHER WEAR PARTS. Tun daga 2010, mun fitar da kayayyaki zuwa Amurka, Turai, Afirka da sauran ƙasashe na duniya.


Lokacin aikawa: Oktoba-07-2023