• tuta01

LABARAI

Yadda za a gudanar da gyare-gyare na yau da kullum da kuma kula da tasiri crusher?

A tasiri crusher yana da high murkushe yadda ya dace, kananan size, sauki tsarin, babban murkushe rabo, low makamashi amfani, babban samar iya aiki, uniform size size, kuma zai iya selectively murkushe tama. Kayan aiki ne mai ban sha'awa. Duk da haka, maƙarƙashiya mai tasiri kuma yana da babban lahani, wato, sandar busa da farantin tasiri yana da sauƙin sawa. Don haka, yadda za a kiyaye da kiyayewa a cikin rayuwar yau da kullum?

tasiri toshe

1. Duba kafin fara na'ura

Ya kamata a bincikar mai tasiri sosai kafin farawa. Abubuwan dubawa sun haɗa da ko ƙullun kayan ɗaure ba su da sako-sako, da kuma ko matakin lalacewa na sassan sawa yana da tsanani. Idan akwai matsala, ya kamata a magance ta cikin lokaci. Idan an gano kayan da aka saka da gaske suna sawa, ya kamata a canza su cikin lokaci.

2. Fara da tsayawa bisa ga daidaitattun ƙa'idodin amfani

Lokacin farawa, dole ne a fara shi a jere daidai da ƙayyadaddun ƙa'idodin amfani da maƙarƙashiya mai tasiri. Da farko, tabbatar da cewa duk sassan kayan aikin suna cikin yanayin al'ada kafin a sake farawa. Abu na biyu, bayan an fara kayan aiki, dole ne ya yi aiki ba tare da kaya ba na minti 2. Idan akwai wani abu mara kyau, dakatar da injin nan da nan don dubawa, sannan sake farawa bayan gyara matsala. Lokacin rufewa, tabbatar da cewa kayan sun murkushe gaba ɗaya, kuma tabbatar da cewa injin ɗin yana cikin halin da babu kowa lokacin da aka fara na'urar a lokaci na gaba.

3. Kula da hankali don duba aikin injin

Lokacin da maƙarƙashiyar tasiri ke aiki, kula da akai-akai duba yanayin tsarin lubrication da zafin jiki na rotor bearings. Ƙara ko musanya man mai a kai a kai. Zazzabi na rotor bearing kada ya wuce digiri 60 kullum, kuma babban iyaka kada ya wuce digiri 75.

4. Ci gaba da ciyar da uniform

Ƙwararren tasiri yana buƙatar amfani da na'urar ciyarwa don tabbatar da daidaituwa da ci gaba da ciyarwa, da kuma sanya kayan da za a murƙushe su a ko'ina a kan dukan tsawon ɓangaren aiki na rotor. Wannan ba zai iya tabbatar da ikon sarrafa na'ura kawai ba, amma kuma ya guje wa toshewar kayan aiki da kayan aiki, da tsawaita rayuwar injin. tsawon lokacin amfani. Kuna iya lura da girman ratar aiki ta hanyar buɗe ƙofofin dubawa a bangarorin biyu na na'ura, kuma daidaita tazarar fitarwa ta hanyar daidaita na'urar lokacin da ratar bai dace ba.

5. Yi aiki mai kyau na lubrication da kulawa

Wajibi ne a yi aiki mai kyau na lubricating da firgita saman da gogayya da maki na kayan aiki a cikin lokaci. Amfani da man shafawa ya kamata a ƙayyade bisa ga wurin da ake amfani da injin, yanayin zafi da sauran yanayi. Gabaɗaya, ana iya amfani da man lubricating na tushen calcium-sodium. Ana buƙatar cika kayan aikin da man shafawa a cikin ma'aunin kowane sa'o'i 8 na aiki, sannan a canza mai mai mai kowane watanni uku. Lokacin canza mai, yakamata a tsaftace mai ɗaukar nauyi tare da mai mai tsabta ko kananzir, kuma man shafawa da aka saka a wurin zama ya zama 50% na ƙarar.

Don tabbatar da cewa mai yin tasiri zai iya yin aiki mafi kyau a cikin yashi yana samar da layin samarwa da kuma tsawaita rayuwar sabis na mai tasiri, masu amfani ya kamata su gudanar da kulawa na yau da kullum da kuma kiyayewa a kan tasirin tasiri. Sai kawai lokacin da aikin kayan aiki ya fi kwanciyar hankali zai iya zama Kawo ƙarin fa'idodi ga masu amfani da mu.

tasiri block1

Shanvim a matsayin mai ba da kayayyaki na duniya na murƙushe sassa, muna ƙera mazugi na mazugi sanye da sassa don nau'ikan nau'ikan murƙushe daban-daban. Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi a fagen CRUSHER WEAR PARTS. Tun daga 2010, mun fitar da kayayyaki zuwa Amurka, Turai, Afirka da sauran ƙasashe na duniya.


Lokacin aikawa: Dec-15-2022