• tuta01

LABARAI

Yadda za a zabi sandar busar da ta dace

Mashin busa shine babban ɓangaren murkushewar. Lokacin da shingen busa counterattack ya karya kayan tare da ingantacciyar tauri da ƙarfi, yana buƙatar abu mai ƙarfi da tauri mai ƙarfi. A halin yanzu, akwai manyan albarkatun ƙasa guda uku don kera sandunan busa: babban ƙarfe na manganese, kayan ƙarfe na gami, da babban simintin chromium. Sandunan busa da faranti masu tasiri suna da sauƙin sawa, musamman lokacin murƙushe tama mai ƙarfi, lalacewa ya fi tsanani kuma yana buƙatar sauyawa akai-akai. Sabili da haka, amfani da tasirin fashewar busa da farantin tasiri ya haifar da babban ɓangare na farashin aikin yashi da layin samar da tsakuwa.

bugu bar1

Gabaɗaya, rayuwar sabis na busa sandar murƙushewa gajere ne kuma amfani yana da girma. Wurin busa shine babban ɓangaren sawa na murƙushewa, kuma ingancin sandar busa kai tsaye yana shafar ingancin aikin na'urar. An fi son yin simintin yashi don yin simintin jan tuffa, babban dalilin shi ne idan aka kwatanta da sauran hanyoyin simintin, simintin yashi yana da ƙarancin farashi, tsarin samarwa mai sauƙi da gajeriyar zagayowar samarwa.

Akwai dalilai guda biyu na gajeriyar rayuwar sabis na busa:

1. Zaɓin da ba daidai ba na kayan busa mashaya;

2. Zaɓin da ba daidai ba na tsarin busa.

Kayan busa busa:

Busa sanduna gabaɗaya ana yin su ne da babban ƙarfe na manganese, babban simintin ƙarfe na chromium, ƙarfe mai ƙarfi, baƙin ƙarfe mai yuwuwa ko sauran juriya.

Kayan niƙa, masana'antun na'urar busassun galibi suna amfani da babban ƙarfe na manganese don yin sanduna, waɗanda ke da mafi kyawun juriya.

Akwai nau'i-nau'i masu yawa na sanduna, irin su elongated, T-shaped, S-shaped, I-dimbin yawa da tsagi, daga cikinsu akwai siffar elongated mafi na kowa. Lokacin da aka ɗan sawa sandar busa, muna ba da shawarar cewa mai amfani da ke saman wani Layer na kayan da ba zai iya jurewa ba akan ƙarfen carbon ko babban farantin ƙarfe na manganese; Dole ne sandar busa ta juya kuma ta canza bangarori a lokaci guda, in ba haka ba kayan aiki za su yi rawar jiki yayin aiki.

An yi mashin ɗin busa da baƙin ƙarfe na simintin chromium, babban ƙarfe na manganese da sauran ƙarfe mai jure lalacewa. Yana da juriyar tasiri da juriya, kuma yana iya murkushe manyan tauri. Tsarin tsarin ƙirar busa na murƙushewa yana da ma'ana, kuma yana da fa'idodi na ɗorawa da saukewa da sauri, sauye-sauye masu yawa, da dai sauransu, don haka yana rage lokacin da za a canza sandar busa.

bugu bar2

Shanvim Industry (Jinhua) Co., Ltd., kafa a 1991. Kamfanin ne mai jure lalacewa sassa na simintin gyaran kafa. Babban samfurori sune sassa masu jurewa irin su alkyabba, kwanon kwanon rufi, farantin muƙamuƙi, guduma, sandar busa, layin ƙwallon ƙwallon ƙafa, da dai sauransu. matsakaici da high chromium jefa baƙin ƙarfe kayan, da dai sauransu .. Ya yafi samar da kuma samar da lalacewa-resistant simintin gyaran kafa don hakar ma'adinai, siminti, gini kayan, kayayyakin more rayuwa, wutar lantarki, yashi da tsakuwa aggregates, inji masana'antu da sauran masana'antu.

Shanvim a matsayin mai ba da kayayyaki na duniya na murƙushe sassa, muna ƙera mazugi na mazugi sanye da sassa don nau'ikan nau'ikan murƙushe daban-daban. Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi a fagen CRUSHER WEAR PARTS. Tun daga 2010, mun fitar da kayayyaki zuwa Amurka, Turai, Afirka da sauran ƙasashe na duniya.


Lokacin aikawa: Agusta-28-2023