Ƙwallon ƙwallon zai haifar da hayaniya lokacin da yake aiki, kuma idan hayaniyar ta yi yawa, zai shafi mazauna makwabta. Matsalar hayaniyar da kayan aikin ke haifar ya dame masu amfani da yawa, don haka yadda za a magance shi. Bari mu kalli dalilan da ke sa injin niƙa ke haifar da hayaniya.
1. Hayaniyar ƙwallon ƙwallon tana da alaƙa da diamita da saurin injin ƙwallon ƙwallon, haka kuma yana da alaƙa da yanayi da ƙumburi na kayan.
2. Amo na ball niƙa ne m wani tsayayye amo tare da fadi da mita band, da kuma sauti makamashi na low, matsakaici da kuma high mita aka gyara ne high. Mafi girman diamita na injin ƙwallon ƙwallon, mafi ƙarfin ƙananan abubuwan mitar.
3. Hayaniyar injin niƙa ita ce hayaniyar injina da ƙwallan ƙarfe a cikin silinda ke samarwa, farantin bangon silinda da kayan da aka sarrafa suna karo da juna. Sautin ƙwallon ƙwallon yana haskaka waje tare da masu layi, bangon silinda, ci da fitarwa. Ƙwararren ƙwallon ƙwallon ya haɗa da tasirin tasirin tsakanin ƙwallon ƙarfe da ƙwallon ƙarfe, sautin tasiri tsakanin ƙwallon ƙafa da farantin karfe, sautin tasiri da sautin rikici na kayan. Hayaniyar da ke haifarwa ta hanyar girgizar tsarin watsawa na ƙwallon ƙwallon lokacin da wasu kayan aiki a cikin injin ƙwallon ke gudana.
Babu makawa injin din kwallon zai haifar da hayaniya yayin aiki, wanda zai kawo matsala ga ma'aikatan da ba dole ba har ma da illa ga lafiyarsu. Don haka, ba za a iya watsi da sarrafa amo na ƙwallon ƙwallon ba, don haka yadda za a rage hayaniyar ƙwallon ƙwallon.
1. Domin rage hayaniyar da injiniyoyi ke haifarwa, injiniyoyi da masu fasaha sun dauki matakai daban-daban. Murfin murfi ko kayan daɗaɗɗen sauti ɗaya ne daga cikin mahimman hanyoyin sarrafa ƙarar niƙa. Shigar da murfin murfi a kusa da injin ƙwallon yana iya rage watsawa da yaɗuwar amo yadda ya kamata. A lokaci guda kuma, ana iya nannade wajen injin ƙwallon da kayan kare sauti don rage rawar jiki da hayaniya.
2. Inganta tsarin fasaha na ƙwallon ƙwallon ƙafa. Hayaniyar ƙwallon ƙwallon tana da alaƙa da kusanci da tsarin tafiyar da ita. Sabili da haka, inganta tsarin tafiyar da aikin ƙwallon ƙwallon yana ɗaya daga cikin mahimman hanyoyin rage hayaniya. Ta hanyar tsara mashigai da madaidaicin mashin ƙwallon ƙwallon ƙafa, ana iya rage tasiri da juzu'a akan kayan granular, ta haka rage haɓakar hayaniya.
3. Ɗauki ƙananan kayan amo, tsari da ƙirar ƙwallon ƙwallon kanta kuma zai shafi amo. Sabili da haka, amfani da ƙananan kayan aiki na ɗaya daga cikin ingantattun matakan rage hayaniyar ƙwallon ƙwallon ƙafa. Yin amfani da ƙananan motocin haya da masu ragewa na iya rage rawar jiki da hayaniyar injin yadda ya kamata.
Shanvim Industry (Jinhua) Co., Ltd., kafa a 1991. Kamfanin ne mai jure lalacewa sassa na simintin gyaran kafa. Babban samfurori sune sassa masu jurewa irin su alkyabba, kwanon kwanon rufi, farantin muƙamuƙi, guduma, sandar busa, layin ƙwallon ƙwallon ƙafa, da dai sauransu. matsakaici da high chromium jefa baƙin ƙarfe kayan, da dai sauransu .. Ya yafi samar da kuma samar da lalacewa-resistant simintin gyaran kafa don hakar ma'adinai, siminti, gini kayan, kayayyakin more rayuwa, wutar lantarki, yashi da tsakuwa aggregates, inji masana'antu da sauran masana'antu.
Shanvim a matsayin mai ba da kayayyaki na duniya na murƙushe sassa, muna ƙera mazugi na mazugi sanye da sassa don nau'ikan nau'ikan murƙushe daban-daban. Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi a fagen CRUSHER WEAR PARTS. Tun daga 2010, mun fitar da kayayyaki zuwa Amurka, Turai, Afirka da sauran ƙasashe na duniya.
Lokacin aikawa: Agusta-25-2023