• tuta01

LABARAI

Yadda za a iya tsawanta rayuwar mazugi crusher yadda ya kamata?

Ga mutanen da ke cikin masana'antar, duk sun san cewa mazugi na mazugi yana da tasirin amfani mai kyau, haɓakar haɓakar haɓakawa, da sakamako mai kyau. Duk da haka, babban aikin sa yana dogara ne akan kulawa na yau da kullum da kuma gyarawa, kuma rayuwar sabis ɗin sa ɗaya ce. Ba ya rabuwa da kyakkyawar kulawa. Yi aiki mai kyau a cikin kula da mazugi a cikin ma'adinai don tsawaita rayuwar kayan aiki.
Mantle

Mutane suna fatan cewa kayan aikin murkushewa na iya samun rayuwa mai tsawo, ta yadda za a iya ceton kuɗi. Koyaya, a cikin samarwa, akwai abubuwa da yawa waɗanda ke shafar rayuwar sabis na mazugi na kayan aikin mazugi, kamar ƙarfin ma'adinan da za a murƙushewa da nauyin kayan aikin murkushewa. Yawan, amfani da man shafawa, da dai sauransu. Domin yin aiki mai tsawo, dole ne mu yi aikin kulawa kamar haka.

Kafin farawa, mazugi ya kamata ya duba tsarin sa mai da kuma yanayin yanki na mazugi na mazugi, gyara tashin hankali na bel, kuma a duba ko sukurori suna da ƙarfi ko a'a.

Bayan farawa, ya kamata a kiyaye shi kuma a yi amfani da shi daidai. Alal misali, bayan fara motar famfo mai na minti 5-10, duba yanayin aiki na tsarin lubrication, kuma fara babban motar mazugi na mazugi lokacin da matsa lamba mai ya zama al'ada. Lokacin kula da mazugi mai motsi na mazugi na mazugi, ya zama dole don duba lalacewa na lamba tsakanin babban mazugi na mazugi da hannun rigar mazugi. Don ɓangaren zoben riƙewa a ƙarƙashin jikin mazugi mai motsi, idan lalacewa ya wuce 1/2 na tsayin zobe, ya kamata a gyara farantin karfe. Lokacin da yanayin yanayin jiki ya sa fiye da 4mm, ko ƙananan ƙarshen mazugi na jiki ya sa fiye da 4mm a lamba tare da layin layi, ya kamata a canza jikin.

Game da dakatar da gudu, ya kamata mu kuma kula da shi. Lokacin tsayawa akai-akai, injin daskarewa ya kamata ya daina ciyar da takin, kuma bayan an cire dukkan takin da ke cikin mazugi, za a iya dakatar da babban motar da injin famfo mai. Bayan yin parking, mai amfani ya kamata ya bincika dukkan sassan na'urar, kuma idan an sami wata matsala, ya kamata a magance su cikin lokaci. Ga manyan mazugi-mazugi-gyratory crushers, gabaɗaya ana iya cika su da tama. Koyaya, don matsakaita zuwa lafiya mai murkushe mazugi, dole ne mu tabbatar da cewa adadin ciyarwar bai wuce kima ba.

Yi tafiya tare da mazugi na mazugi, na yi imani zai ba ku kyakkyawar dawowa.
Mantle

Shanvim Industry (Jinhua) Co., Ltd., kafa a 1991. Kamfanin ne mai jure lalacewa sassa na simintin gyaran kafa. Babban kayayyakin su ne lalacewa-resistant sassa kamar alkyabbar, kwano liner, muƙamuƙi farantin, guduma, busa mashaya, ball niƙa liner, da dai sauransu.. Akwai matsakaici da kuma high, Ultra-high manganese karfe, matsakaici carbon gami karfe, low, matsakaici da high chromium jefa baƙin ƙarfe kayan, da dai sauransu .. Ya yafi samar da kuma samar da lalacewa-resistant simintin gyaran kafa don hakar ma'adinai, siminti, gini kayan, kayayyakin more rayuwa, wutar lantarki, yashi da tsakuwa aggregates, inji masana'antu da sauran masana'antu.
Kamfanin shine tushen samar da injin ma'adinai, kuma yana samar da fiye da ton 15,000 na simintin gyare-gyare a shekara.


Lokacin aikawa: Dec-13-2021