• tuta01

LABARAI

Yadda za a inganta iya aiki na muƙamuƙi crusher?

Ƙarfin samar da injin muƙamuƙi yana da alaƙa da abubuwa da yawa kamar girman barbashi da taurin kayan, nau'in da girman injin, da yanayin aiki na crusher, wanda ke haifar da raguwar ƙarfin samar da kayan aikin. kayan aiki da rage yawan samar da kayan aiki na crusher. Yadda za a inganta Me game da yawan aiki na muƙamuƙi crushers? Mai zuwa yana gaya muku yadda ake ƙara ƙarfin samarwa na muƙamuƙi.

farantin baki

1. Ciyarwar ita ce uniform, kuma adadin ciyarwa yana da iko sosai.

Gabaɗaya magana, yawan adadin abinci, mafi tsayin lokacin murkushe muƙamuƙi, da kuma lalacewa na na'ura kuma za su ƙaru, waɗanda duk abubuwan da ke shafar iyawar injin muƙamuƙi. Sabili da haka, ana ba da shawarar cewa mai amfani dole ne ya sarrafa kayan aiki sosai yayin samarwa da tsarin aiki. Kada a bar kayan da ba a murƙushe su ba kamar kayan da girman barbashi da ya wuce kima, tauri mai kyau, kayan da ke da babban abun ciki na ruwa ko tubalan ƙarfe su shiga cikin rami mai murkushewa, kuma dole ne su kiyaye kakin abinci. .

2. Daidaita girman tashar fitarwa a cikin lokaci

Daidaita girman buɗewar fitarwa a cikin lokaci. A cikin samarwa, ya kamata a daidaita girman tashar tashar jiragen ruwa a cikin lokaci bisa ga yanayin kayan aiki. Da kyau haɓaka tashar fitarwa na na'ura ba zai iya haɓaka ƙarfin samarwa kawai ba, har ma ya hana injin daga toshewa. Matsakaicin daidaitacce gabaɗaya shine tsakanin 10mm-300mm.

3. Dace eccentric shaft gudun

A ƙarƙashin yanayin aiki da aka ba, ƙarfin samar da muƙamuƙi yana ƙaruwa tare da haɓaka saurin shaft na eccentric. Lokacin da saurin ya kai wani ƙima, ƙarfin samarwa na crusher ya fi girma. Bayan haka, lokacin da saurin juyawa ya sake ƙaruwa, ƙarfin samarwa ya ragu sosai, kuma abun ciki na samfuran da aka ƙera suma yana ƙaruwa. Ƙayyadaddun amfani da wutar lantarki ba ya canzawa da yawa tare da karuwar saurin juyawa kafin a kai ga ƙimar samar da ƙima, amma bayan da aka kai ga ƙarfin samar da wutar lantarki, amfani da wutar lantarki yana ƙaruwa sosai tare da karuwar saurin juyawa. Sabili da haka, yakamata a zaɓi saurin igiya mai dacewa don haɓaka yawan aiki da rage yawan kuzari.

4. Zaɓi kayan haɗi don murkushe kayan aiki tare da juriya mai kyau

Mafi kyawun juriya na lalacewa na sassan murƙushewa (kan guduma, farantin muƙamuƙi) na kayan aikin murkushewa, mafi girman ƙarfin murƙushewa. Idan ba mai jure lalacewa ba, zai yi tasiri kan iya murkushe muƙamuƙi.

5. Maintenance aikin muƙamuƙi crusher

Don yin aikin muƙamuƙi mai aiki da inganci, cimma ƙarfin samarwa da aka ƙaddara da kuma rage asarar kayan haɗi, bai isa ba kawai kula da abin da ke sama ba, har ma don kula da kayan aiki akai-akai, musamman ga muƙamuƙi da sauran su. sassa masu rauni. Kula da kayan aiki ba zai iya rage lalacewa kawai na kayan aiki ba, tsawaita rayuwar sabis na kayan aiki, amma har ma da inganta ingantaccen aiki da kuma rage farashin samarwa.

faranti 1

Shanvim Industry (Jinhua) Co., Ltd., kafa a 1991. Kamfanin ne mai jure lalacewa sassa na simintin gyaran kafa. Babban samfurori sune sassa masu jurewa irin su alkyabba, kwanon kwanon rufi, farantin muƙamuƙi, guduma, sandar busa, layin ƙwallon ƙwallon ƙafa, da dai sauransu. matsakaici da high chromium jefa baƙin ƙarfe kayan, da dai sauransu .. Ya yafi samar da kuma samar da lalacewa-resistant simintin gyaran kafa don hakar ma'adinai, siminti, gini kayan, kayayyakin more rayuwa, wutar lantarki, yashi da tsakuwa aggregates, inji masana'antu da sauran masana'antu.

Shanvim a matsayin mai ba da kayayyaki na duniya na murƙushe sassa, muna ƙera mazugi na mazugi sanye da sassa don nau'ikan nau'ikan murƙushe daban-daban. Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi a fagen CRUSHER WEAR PARTS. Tun daga 2010, mun fitar da kayayyaki zuwa Amurka, Turai, Afirka da sauran ƙasashe na duniya.


Lokacin aikawa: Oktoba-20-2022