• tuta01

LABARAI

Ba za a iya tarwatsa muƙamuƙi ko haɗa yadda ake so ba.

Jaw crusher yana da sassa da yawa, ciki har da flywheel, puley, eccentric shaft, muƙamuƙi mai motsi, kafaffen farantin muƙamuƙi da farantin muƙamuƙi mai motsi, da sauransu. Waɗannan sassan suna buƙatar shigar da kayan aikin kafin a fara aiki kuma suna buƙatar cirewa lokacin da kayan aikin ba su da yawa. a cikin amfani. Wadannan sassa guda biyu suna da tasiri mai yawa akan rayuwar sabis na kayan aiki da tsarin samarwa, don haka ya kamata a aiwatar da su daidai da hanyoyin kuma ba za su iya yin sakaci ba.

Yanayin aiki na yau da kullun na muƙamuƙi yana da tsauri sosai. A ƙarƙashin yanayi mai wahala, ana buƙatar masu amfani don aiwatar da gyare-gyare da gyare-gyare. A yayin aikin kulawa, masu amfani na iya buƙatar tarwatsa kayan aikin da aka gyara don yin aikin kiyaye kayan aiki. Wadanne irin matakan kariya ya kamata a ɗauka yayin wargaza maƙarƙashiya?

微信图片_20240517142034

Abun kulawa da aka fi sani da masu muƙamuƙi shine maye gurbin faranti na turawa. Don kayan aikin murkushe muƙamuƙi, an haɗa sandar haɗi. Lokacin da ake kwance farantin turawa, dole ne a fara buɗe bolts ɗin baffle, sannan a yanke busasshen mai da bututun mai mai mai. Dole ne a rataye farantin turawa akan ƙugiya na crane ko wasu kayan ɗagawa. Bayan yin jerin ayyuka, za ku iya sassauta bazara a ƙarshen hanyar haɗin kwance, ja farantin mai motsi zuwa ga kafaffen farantin, sannan ku fitar da farantin turawa. Lokacin cire farantin turewar baya, ja sandar haɗin gwiwa, farantin gaba da farantin mai motsi tare, sannan a cire farantin turewar baya lafiya.

Ba za a iya yin rarrabuwar kawuna da taro na muƙamuƙi ba. Bayan an cire farantin abin turawa, sai a yanke bakin bakin bututun mai mai mai da kuma bututun sanyaya ruwa a goya shi da madaidaicin da ke ƙarƙashin sandar haɗi, sannan a cire murfin sandar haɗin kafin a ɗaga sandar haɗi. A lokacin wannan tsari, ya kamata a cire babban shaft tare da juzu'i da kuma tashi, wato, motar ya kamata a matsar da shi kusa da muƙamuƙi kamar yadda zai yiwu tare da layin dogo, V-belt ya kamata a cire, kuma babban shaft. ya kamata a dauke shi da crane. Duk da haka, don cire matsi mai motsi, dole ne a yanke busasshen mai da bututun mai mai mai don hana haɗarin haɗari, sannan a cire sandar tie ɗin, a cire murfin mai ɗaukar hoto, sannan a ciro matse mai motsi. tare da kayan ɗagawa.

Tunatarwa mai dumi: Saboda kafaffen faranti, faranti masu lullubin muƙamuƙi mai motsi da faranti a bangarorin biyu na muƙamuƙi suna da sauƙin sawa. Bugu da ƙari, lokacin da lalacewa mai tsanani ya faru, girman barbashi na samfurin ya zama mafi girma. Don haka, a lokacin farkon lokacin lalacewa, ana iya jujjuya farantin haƙori da amfani da shi, ko kuma a iya jujjuya manyan da ƙananan sassa a yi amfani da su. Gabaɗaya, farantin muƙamuƙi ana sawa a tsakiya da ƙananan sassa, don haka lokacin da tsayin haƙori ya kai wani matsayi, ana buƙatar maye gurbin sabon farantin layi.

farantin baki

Shanvim a matsayin mai ba da kayayyaki na duniya na murƙushe sassa, muna ƙera mazugi na mazugi sanye da sassa don nau'ikan nau'ikan murƙushe daban-daban. Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi a fagen CRUSHER WEAR PARTS. Tun daga 2010, mun fitar da kayayyaki zuwa Amurka, Turai, Afirka da sauran ƙasashe na duniya.


Lokacin aikawa: Mayu-17-2024